16 12
เพิ่มหัวข้อใหม่
สั่งพิมพ์

ขอบคุณร้านนัดพบสาขาบางใหญ่ ครับ ( ประทับใจจึงบอกต่อ )

ขอบคุณร้านนัดพบสาขาบางใหญ่ ครับ ( ประทับใจจึงบอกต่อ )

เช้าวันเสาร์ ที่ผ่านมา พอดีมีธุระต้องเดินทางด้วยฮอนด้าคลิ๊ก

แจ๊กพอกแตกลูกเร่งคาบูร์ค้าง ( ผลจากการเติมโซฮอลต่อเนื่อง )  รถเร่งเครื่องไม่ได้

ก็ให้รถอีกคันดันไปที่ร้านนัดพบ สาขา บางใหญ่  ร้านเปิด 8 โมง แต่ผมไปก็ เพิ่ง 7 โมงกว่าๆเอง

ประมาณ 7 โมง 50 นาที มีพนักงานมาเปิดประตูร้าน เป็นผู้หญิง เข้ามาสอบถามว่ารถเป็นอะไร แล้วก็ จัดการให้พวกเราไปรอในร้าน
( ซึ่งเพิ่งจะเปิดประตู )
เปิดห้องรับรองลูกค้า และเปิดแอร์ให้พวกเรานั่งรอ กันสบาย ( รอหน้าร้อานมันร้อนแดดอ่ะ )

ก็ประทับใจและก็ขอบคุณพี่พนักงานท่านนั้นครับ ทั้งๆที่แบบว่ายังไม่ถึงเวลาเปิดร้าน ก็ยังเข้ามาสอบถามและให้พวกเราไปรอในร้านเปิดไฟเปิดแอร์ในห้องรับรองลูกค้าให้
( และพี่เค้าก็ไม่รู้จักผมเป็นการส่วนตัวด้วย และไม่รู้ด้วยว่าผมคือใคร )
และก็มีลุงอีกคนนึงขี่ดรีมเก่าๆ มารอเหมือนกัน พี่พนักงานท่านนั้นก็ต้อนรับอย่างดีเช่นกัน
ก็ประทับใจครับ

การแก้ไขรถก็เป็นไปด้วยดีครับ ใช้เวลาซ่อมไม่นาน แถมสั่งอะไหล่ให้ด้วย
ค่าแรงฟรีอีกต่างหาก

ก็ฝากบอกสมาชิกทุกท่านครับ ผมไม่ได้เชียร์ ร้านนัดพบ แต่ผมประสบด้วยตัวเองแล้วประทับใจครับ

ถ้าต้องการบริการที่ดีเยี่ยม ผมแนะนำร้านนัดพบ สาขาบางใหญ่ครับ

สำหรับผมร้านนี่ก็เป็นร้านที่ดีอีกร้านนึงครับ

สำหรับพี่เอ๋พนักงานฝ่าย service บริการดีเยี่ยมครับ

(แต่ชามน้าอะร้านนี้เลย) 555

*** เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ ***

ที่นี่เค้าบริการดีจริงๆครับ เพราะผมก้อใช้บริการร้านนี้อยู่หลายคร้งแล้ว

สาขานี้แหละ
ที่ทำให้ผมได้คลิกไอคันนี้แถมโช้คพอดี
บริการดีมั่กๆ
แล้วก้อมีมาถามว่าเอาหนังสือพิมวันนี้ไหมคับ

ร้านดีที่เล่าต่อกันมา

แจ๋วจริงๆ ครับ

ผมจะไม่เติมโซฮอลต่อเนื่อง (เติม 5 ถังติดกันแระ เย็นนี้คงต้อง วี พาวเวอร์) เด๋วงานเข้าเหมือนเจ้าบ้าน

ของผมเอารถเข้าที่คลีนิคยานยนต์ สายไหม บริการดีเหมือนกันครับ เวลามีโปรโมชั่น มีกิจกรรมอะไรก็โทรมาบอกตลอดเลยครับ

โทษโซฮอลล์อีกแระ

ขอถามครับ ถ้า Click-i เติมโซฮอลต่อเนื่อง จะเป็นปัญหาเหมือนกันไหมครับ

16 12
เพิ่มหัวข้อใหม่