31 1234
เพิ่มหัวข้อใหม่
สั่งพิมพ์

คลิกไอแต่งยังไงให้แรงครับ

คลิกไอแต่งยังไงให้แรงครับ

พอดีไม่เคยแต่งความแรงครับได้แต่ ลงล้อและแต่งความงามแค่นั้น

ควรจะทำอะไรบ้างครับ
1.เม็ดลงเบอร์ไหนอยากเอาวิ่งต้นจัดๆเลยครับไม่เน้นปลาย
2.ระหว่างผ่าท่อเดิมใส่คอเรตกับใส่ท่อบูมอันไหนวิ่งจัดกว่า
3.กล่องไฟและอย่างอื่นอีกมีอะไรอีกบ้างครับ

ควรจะทำอะไรบ้างครับ
1.เม็ดลงเบอร์ไหนอยากเอาวิ่งต้นจัดๆเลยครับไม่เน้นปลาย
ถ้าคิดจะไล่เม็ดแล้ว ลองขูดชามหรือหาชามแต่งจากสำนักแต่งต่างๆมาลองด้วยจะดีกว่าครับ แล้วความสนุกในการขับขี่จะเกิดขึ้นกับคลิ๊กไอของคุณ ส่วนอยากได้ต้นจัดไม่เอาปลาย ก็วางเม็ดเบาๆหน่อยซะ

2.ระหว่างผ่าท่อเดิมใส่คอเรตกับใส่ท่อบูมอันไหนวิ่งจัดกว่า
ถ้ารถเดิมๆ คอเดิม ปลายเดิม วิ่งที่สุดแล้วครับ ไม่เล็ก ไม่ใหญ่เกินไปแล้วกำลังก็ไม่ได้เยอะเกินที่ปลายท่อจะอั้น ท่อเดมเดินคอเลส ต้นหายนิดนึงนะครับรถเดิมๆง่ะ

3.กล่องไฟและอย่างอื่นอีกมีอะไรอีกบ้างครับ
แนะนำว่าถ้าอยากขี่รถเดิมๆให้สนุกลองอ่านบทความในลิงค์นี้
>>>http://www.pantown.com/board.php?id=17198&area=4&name=board9&topic=67&action=view<<<
แล้วทำตามดู น่าจะได้ประโยชน์มากๆ ไล่ฝังซ้ายไปก่อนให้จบ กล่องไฟและอย่างอื่นไว้ทีหลังเลย ครับ

ขอให้รัก และ สนุกกับ Honda Click นะครับ

อยากแรง เราจัดให้ครับ .......ระดับใหน อยู่ที่เงินในกระเป๋าครับ

ขอสงวนไม่ตอบ รายละเอียดปลีกย่อย ทางหน้าเวปบอร์ด นะครับ ถ้าสนใจโทรคุยกัน ครับ 0843994673
: victory:

คริ๊กไอใครแรงมาเจอกันหน่อย  ห้ามเปลี่ยนเปนคาบูรนะจ๊ะ5555(ล้อเล่น)

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย folkclub69 เมื่อ 2009-6-25 09:32
คริ๊กไอใครแรงมาเจอกันหน่อย  ห้ามเปลี่ยนเปนคาบูรนะจ๊ะ5555(ล้อเล่น)
น้องโฟก เทอร์โบ อยู่ใหม ขายต่อ ไปเลยยยยยยยยย..... 5555+

คลิกไอ  อยากแรง  ถามตาโฟกเลยครับ

ตอบกลับโพสของ 5# folkclub69

*** เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ ***
ระวังผีพระราม4นะ

ตามหาความแรงของคลิกไอจะ1ปีละ

*** เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ ***
ระวังผีพระราม4นะ

ขอบคุณมากครับที่ยังไม่ลืมบทความยามว่างของผม

31 1234
เพิ่มหัวข้อใหม่