เพิ่มหัวข้อใหม่
สั่งพิมพ์

แคร้งเครื่อง กะฝาหอยโข่ง คลิ๊กไอ กับ สคูปี้ เหมือนกันหรือป่าว

แคร้งเครื่อง กะฝาหอยโข่ง คลิ๊กไอ กับ สคูปี้ เหมือนกันหรือป่าว

จะซื้อฝาครอบชุบโครเมี่ยม มาใส่ มีขายแต่ของสคูปี้ ดูแล้ว
แคร้งเหมือนกันมาก จิงๆแล้ว ใส่ด้วยกันได้หรือป่าว..

แคร้งคลิกไอกับสกุปปี้ใส่ด้วยกันได้
ฝาครอบก็ใส่ด้วยกันได้เลย

ไม่แน่ใจว่าเเคร้งสายพานเปล่า ถ้าสายพานคลิกไอใส่สกูปปี้ได้ เเต่สกูปปี้เอามาใส่คลิกไอไม่ได้เนื่องจากชุดคลัสหลังของสกูปปี้มีขนาดเล็ก เวลาเอาของสกูปปี้มาใส่มันจะติด เพราะคลัสหลังคลิกไอ มีขนาดใหญ่กว่าของสกูปปี้ อิอิ

อ้าวๆ ข้อมูลไม่ตรงกันละ งั้นขอคนยืนยันได้คัว ว่าจะยืนยันท่านใด
แคร้งสายพานแหละคับ

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย makazar เมื่อ 2011-1-19 20:17
ไม่แน่ใจว่าเเคร้งสายพานเปล่า ถ้าสายพานคลิกไอใส่สกูปปี้ได้ เเต่สกูปปี้เอามาใส่คลิกไอไม่ได้เนื่องจากชุด ...
ตามนั้นคับ ผมลองมาละแคร้งสกู้ปปี้ไอเอามาใส่คลิกไอไม่ได้ เพราะติด ครัชหลังของคลิกไอจะใหญ่กว่า แต่เอาของคลิกไอไปใส่สกู้ปปี้ไอได้ไม่มีปัญหา

สอบถามมาให้แล้วคับ เพื่อความแน่ใจ

ตัวครอบแคร้ง ใส่ด้วยกันได้เลยคับ

อ้างอิงเฟตบุ๊ค ออโต้ทูสปีด ช็อป

ของเดิมของscoopy เอามาใส่คลิกไม่ได้ ใครใส่ได้ ผมเถียงใจขาดอิอิ
แต่ของเเต่งผมไม่รู้ ถ้าใส่ได้ต้องปาด วงคลัสด้านในออกถึงจะใส่ได้
ปล.อย่าเชื่อคนขายมากครับ เพราะเขาขายอย่างเดียว ก็บอกว่าใส่ได้หมดเหเละ
คนจะขายของก็ต้องบอกใส่ได้หมดเจอมาเยอะ เจ็บมาเยอะ

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย makazar เมื่อ 2011-1-20 15:44
ของเดิมของscoopy เอามาใส่คลิกไม่ได้ ใครใส่ได้ ผมเถียงใจขาดอิอิ
แต่ของเเต่งผมไม่รู้ ถ้าใส่ได้ต้องปาด วงคลัส ...
จริงครับ ร้านขายส่วนมากจะเป็นแบบนี้จริงๆ

เพิ่มหัวข้อใหม่